Zungumza nasi

Kila ujumbe husomwa na mtu. Tunajibu kwa barua pepe.

Msaada kuhusu app

Maswali kuhusu kuskani, akaunti yako, au onyo uliloliona.

Maduka na vibandiko

Kudai till, kuchapisha kibandiko, au kuomba mapitio ya ripoti.

Matatizo ya usalama

Umepata udhaifu kwenye app au tovuti hii? Tuambie kwa faragha. Tunasoma kila ripoti.

Hatutawahi kukuomba PIN yako ya M-Pesa wala msimbo wa SMS kwa barua pepe, simu au gumzo.

Unaripoti namba ya utapeli?

Tumia Ripoti ndani ya app. Kwa njia hiyo onyo linamfikia kila mtu anayeskani namba hiyo.

Kampuni

[YOUR COMPANY NAME] Ltd
[YOUR POSTAL ADDRESS], Nairobi, Kenya

Andika ujumbe wako

Hii inakutayarishia barua pepe ya kutuma kutoka kwenye app yako ya barua pepe. Hakuna kinachotumwa kutoka ukurasa huu.

Usiweke PIN yako wala misimbo yoyote ya SMS.

Utume kwa support@scaive.co.ke